Slavia Sofia
Bungary
26-27 PREM STATS
Số lượng người chơi
26
Cầu thủ ngoại
9
Tuổi trung bình
26.1
Giá trị thị trường
€ 8.225M
Slavia Sofia Các trận đấu 26-27
Trước
Jul 2026
Tiếp
01 Jul 19:00
Giao hữu các CLB quốc tế Slavia Sofia Hebar
03 Jul 15:30
Giao hữu các CLB quốc tế Slavia Sofia Sepsi
04 Jul 23:00
Giao hữu các CLB quốc tế Septemvri Sofia Slavia Sofia
08 Jul 15:30
Giao hữu các CLB quốc tế Slavia Sofia CSM Slatina
11 Jul 23:30
Giao hữu các CLB quốc tế Slavia Sofia CLB Montana
21 Jul 00:15
Giải vô địch quốc gia Bulgaria Slavia Sofia CSKA Sofia
25 Jul 02:15
Giải vô địch quốc gia Bulgaria Arda Slavia Sofia
01 Aug 00:00
Giải vô địch quốc gia Bulgaria Slavia Sofia Câu lạc bộ Bóng đá Lokomotiv 1929 Sofia
Slavia Sofia Thống kê 26-27
 
Xuất hiện
Bàn thắng
Bắn trung bình
Tính kỷ luật
Chiếm hữu%
Số lần đi%
Tổng cộng / Trung bình cộng :
11
5.0
0.0
2.3 0.0
38.8
0.0
Cuối dòng sản phẩm trò chơi
Arda 1 : 0 Slavia Sofia 25 Jul 02:15
Sự hình thành: 4-2-3-1
Giải vô địch quốc gia Bulgaria Bảng tích điểm 26-27
Giải vô địch quốc gia Bulgaria
# Đội bóng  
P
W
D
L
Bàn thắng
PTS
Slavia Sofia Cầu thủ chính 26-27
Giải vô địch quốc gia Bulgaria
Bàn thắng
Đường chuyền kiến tạo
#
Cầu thủ
Các trận đấu
Bàn thắng(PK)
No data
Phân phối mục tiêu
điểm số
0
0
0
0
0
0
0
số điểm thua
1
0
0
0
0
0
1
00‘ 15‘ 30‘ 45‘ 60‘ 75‘ 90‘
*Giải vô địch quốc gia Bulgaria Phân phối mục tiêu 2 Các trận đấu
Đội Thông tin
Được thành lập năm
1913
Số lượng người chơi
26
9
Cầu thủ ngoại
6
Cầu thủ trong nước
Sân vận động
Sân vận động
Stadion Slavia
Sức chứa
25556
Thành phố
Sofia,Bulgaria
Trên Slavia Sofia

Slavia Sofia live score, lịch thi đấu, kết quả trận đấu và bảng xếp hạng mới nhất. Trận đấu trước đó của Slavia Sofia đã diễn ra với Arda ở Giải vô địch quốc gia Bulgaria vào 2026/07/24 UTC, kết quả của trận đấu là 1:0.

Slavia Sofia sẽ tiếp tục thi đấu trận tiếp theo của mình vào ngày 2026/07/31 UTC với Câu lạc bộ Bóng đá Lokomotiv 1929 Sofia tại Giải vô địch quốc gia Bulgaria. Khi trận đấu bắt đầu, bạn sẽ có thể theo dõi Slavia Sofia vs Câu lạc bộ Bóng đá Lokomotiv 1929 Sofia live score, H2H, bảng xếp hạng, kết quả trận đấu được cập nhật từng phút và thống kê trận đấu.

Slavia Sofia Đội hình Trận đấu Trước Đó
Slavia Sofia đội hình trận đấu trước đó: 4-2-3-1
Tiền đạo: Kristiyan Balov,Yanis Guermouche,Roberto Iliev Raychev,Vladimir Nikolov,Yoan bornosuzov,vasil kazaldzhiev,Umaro Baldé,Lyubomir Kostov,Vasil Gulabinov Kazaldjiev,
Tiền vệ: Kristiyan Stoyanov,Iliyan Stefanov,Vladimir Miletic,Emil Stoev,Mouhamed Dosso,Chung Nguyen Do,Ivan Minchev,
Hậu vệ: Jordan Semedo Varela,Nikola savic,Lazar Marin,David Malembana,Vasil Dobrev,Diego Ferraresso,Isak Sandor Sole,
Thủ môn: Levy Ntumba,Ivan Andonov,Georgi Petkov

Slavia Sofia Cầu thủ Ghi bàn hàng đầu 26-27
Roberto Iliev Raychev, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Jordan Semedo Varela, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Ivan Andonov, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Nikola savic, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
David Malembana, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
mouhamed dosso, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Diego Ferraresso, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Dimitar Burov, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Umaro balde, 2 trận đấu, 0 bàn thắng
Yoan bornosuzov, 2 trận đấu, 0 bàn thắng

Slavia Sofia Cầu thủ Hỗ trợ hàng đầu 26-27
Roberto Iliev Raychev, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Jordan Semedo Varela, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Ivan Andonov, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Nikola savic, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
David Malembana, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
mouhamed dosso, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Diego Ferraresso, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Dimitar Burov, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Umaro balde, 2 trận đấu, 0 kiến tạo
Yoan bornosuzov, 2 trận đấu, 0 kiến tạo

(Danh sách cầu thủ ghi bàn/hỗ trợ hàng đầu của Slavia Sofia được cập nhật trực tiếp trong mỗi trận đấu)

Bạn có thể nhấp vào bất kỳ cầu thủ nào từ danh sách đội hình trên trang đội hình và xem thông tin cá nhân của anh ấy như quốc tịch, ngày sinh, chiều cao, chân thích dùng, vị trí, giá trị cầu thủ, lịch sử chuyển nhượng, v.v. Cũng có thống kê cho mỗi cầu thủ trong tất cả các cuộc thi với tổng số trận đấu đã chơi và bắt đầu, số phút đã chơi, số bàn thắng ghi được, số thẻ và nhiều hơn nữa. Ứng dụng AiScore football live score có sẵn trên iPhone và iPad, ứng dụng Android trên Google Play và ứng dụng Windows phone. Bạn có thể tìm thấy chúng tôi trong tất cả các cửa hàng trên các ngôn ngữ khác nhau bằng cách tìm kiếm "AiScore". Cài đặt ứng dụng AiScore và theo dõi tất cả các trận đấu của Slavia Sofia trực tiếp trên điện thoại di động của bạn!

Show more