Knights vs Rocks Head to Head โดยรวม

  • Knights
  • Rocks
  • Wins
  • 4
  • 3
  • Avg Runs
  • 242.6
  • 251.3
  • Max Runs
  • 532
  • 531
  • Min Runs
  • 160
  • 161
  • Batting 1st

    • Knights
    • Rocks
    • Wins
    • 4
    • 3
    • Avg Runs
    • 237.0
    • 205.7
    • Max Runs
    • 493
    • 333
    • Min Runs
    • 160
    • 161
  • Batting 2st

    • Knights
    • Rocks
    • Wins
    • 4
    • 3
    • Avg Runs
    • 5.6
    • 45.6
    • Max Runs
    • 39
    • 319
    • Min Runs
    • 39
    • 319

บันทึก Head to Head

Top Batting Performers

Most Runs

  • # Player
  • 1 Fortuin, Clyde 245.0
  • 2 Copeland, Micheal 233.0
  • 3 Kleinveldt, Matthew (ENG) 199.0
  • 4 Malan, Pieter (ZAF) 185.0
  • 5 Cloete, Gihahn (ZAF) 170.0

Highest Scores

  • # Player
  • 1 Kleinveldt, Matthew (ENG) 199.0
  • 2 Fortuin, Clyde 133.0
  • 3 Cloete, Gihahn (ZAF) 122.0
  • 4 Malan, Janneman (ZAF) 88.0
  • 5 Malan, Pieter (ZAF) 86.0

Best Strike Rate

  • # Player
  • 1 Jethli Van Briesies 170.0
  • 2 Coetzee, Gerald (ZAF) 142.9
  • 3 Brand, Neil (ZAF) 139.4
  • 4 Cole Abrahams 132.0
  • 5 Jonker, Chris (ZAF) 130.8

Best Average

  • # Player
  • 1 Fortuin, Clyde 245.0
  • 2 Copeland, Micheal 233.0
  • 3 Cloete, Gihahn (ZAF) 170.0
  • 4 van Tonder, Raynard (ZAF) 136.0
  • 5 Botha, Patrick (ZAF) 81.0

Top Bowling Performers

Most Wickets

  • # Player
  • 1 Swanepoel, Aubrey 11.0
  • 2 von Berg, Shaun (ZAF) 10.0
  • 3 Maqunqu, Monde 7.0
  • 4 Xengxe, Bamanye 7.0
  • 5 Manack, Imran 6.0

Best Bowling

  • # Player
  • 1 Swanepoel, Aubrey 11/253
  • 2 von Berg, Shaun (ZAF) 10/279
  • 3 Xengxe, Bamanye 7/128
  • 4 Maqunqu, Monde 7/129
  • 5 Manack, Imran 6/233

Best Economy Rate

  • # Player
  • 1 Orapeleng Motlhoaring (ZAF) 2.1
  • 2 van Zyl, Stiaan (ZAF) 2.6
  • 3 Phangiso, Aaron (ZAF) 3.2
  • 4 Botha, Patrick (ZAF) 3.3
  • 5 Swanepoel, Aubrey 3.4

Best Strike Rate

  • # Player
  • 1 Abrahams, Ziyaad (ZAF) 4.8
  • 2 Coetzee, Gerald (ZAF) 12.0
  • 3 van Vuuren, Tiaan (ZAF) 15.6
  • 4 Mnyaka, Akhona (ZAF) 18.0
  • 5 Lehan Botha (ZAF) 18.0

ผลลัพธ์ H2H ที่ผ่านมา

Date
S1
S2
ทั้งหมด
ผล

Rocks won by 5 wickets

CSA One-Day Cup Division 1
2025/02/26

Knights won by 21 runs

CSA One-Day Cup Division 1
2022/12/14

-

CSA Provincial One Day Challenge
2022/03/13

-

Knights won by 3 runs

สถิติการแข่งขัน Knights 5 รายการล่าสุด

Date
S1
S2
ทั้งหมด
ผล

Tuskers won by 7 wickets

Titans won by 124 runs

Rocks won by 5 wickets

Western Province won by 5 wickets

CSA One-Day Cup Division 2
2026/03/22

Knights won by 5 wickets

ล่าสุด 5 , Knights ชนะ 1 , เสมอ 0 , แพ้ 4 , ชนะ: 20.00%

สถิติการแข่งขัน Rocks 5 รายการล่าสุด

Date
S1
S2
ทั้งหมด
ผล

Rocks won by 3 wickets

Rocks won by 63 runs

Rocks won by 5 wickets

-

CSA One-Day Cup Division 1
2026/03/17

Rocks won by 9 wickets

ล่าสุด 5 , Rocks ชนะ 4 , เสมอ 0 , แพ้ 1 , ชนะ: 80.00%

Knightsกำหนดการ

Date
S1
S2
ทั้งหมด
CSA 4-Day Franchise Series
2026/11/26
CSA 4-Day Franchise Series
2026/11/19
CSA T20 Challenge
2026/10/25
CSA T20 Challenge
2026/10/18
CSA T20 Challenge
2026/10/15

Rocksกำหนดการ

Date
S1
S2
ทั้งหมด
CSA 4-Day Franchise Series
2026/11/26
CSA 4-Day Franchise Series
2026/11/19
CSA T20 Challenge
2026/10/25
CSA T20 Challenge
2026/10/18
CSA T20 Challenge
2026/10/15
Knights เทียบกับ Rocks สถิติแบบตัวต่อตัว

ทีม Knights และ Rocks ได้เล่น 7 เกมตั้งแต่ 2022 เกม ในนั้น Knights ชนะ 4 เกม (ค่าเฉลี่ยการทำคะแนน 242.6, คะแนนสูงสุด 532, คะแนนต่ำสุด 160) และ Rocks ชนะ 3 เกม (ค่าเฉลี่ยการทำคะแนน 251.3, คะแนนสูงสุด 531, คะแนนต่ำสุด 161) ในระหว่างนี้
ใน 5 ครั้งล่าสุด Knights ชนะ 3, แพ้ 2, และทำคะแนนเฉลี่ย 154.2 คะแนนต่อการแข่งขัน
ใน 5 ครั้งล่าสุด Rocks ชนะ 1, แพ้ 4, และทำคะแนนเฉลี่ย 242.4 คะแนนต่อการแข่งขัน
หน้านี้ระบุบันทึกการแข่งขันระหว่าง Knights vs Rocks รวมถึงชัยชนะที่ใหญ่ที่สุดและการแพ้ที่สุดระหว่างฝ่ายสองฝ่ายและสถิติ H2H ในการแข่งขันทุกประเภท คุณอยู่ที่หน้าที่คุณสามารถเปรียบเทียบทีม Knights และ Rocks ก่อนเริ่มการแข่งขัน ที่นี่คุณสามารถเปรียบเทียบสถิติสองฝ่ายได้อย่างง่ายดาย
สถิติ H2H ของ Knights vs Rocks อัปเดตเมื่อ 2026/10/13 เวลา 15:01